| Làm nổi bật: | Bộ cảm biến gần không phơi phơi,NI40U-CP40-VP4X2 cảm biến gần khối cảm ứng |
Turck NI40U-CP40-VP4X2 cảm biến gần khối cảm ứng
Chi tiết sản phẩm:
Nhà sản xuất: Turck
Sản phẩm số :NI40U-CP40-VP4X2
https://www.achievers-automation.comNhiều sản phẩm hơn
Mô tả:
Chi tiết:
| Phạm vi phát hiện | 40 mm |
| Phong cách cơ thể | Khóa |
| Loại đầu ra chuyển đổi số | PNP |
| Chức năng đầu ra | NO+NC |
| Loại kết nối | Trạm kết thúc vít |
| Điện áp cung cấp | 10 → 65 V dc |
| Xếp hạng IP | IP67 |
| Chiều dài | 40mm |
| Loại lắp đặt | Không lột |
| Chiều rộng | 114mm |
| Vật liệu nhà ở | Nhựa |
| Năng lượng đồng chiều tối đa | 65V |